Ruka hadi maudhui
Tessera Tech

Inapatikana sasa

Tessera Stock

Usimamizi wa stoo ya jumla

Pokea bidhaa kwa marobota na katoni, fuatilia stoo moja kwa moja na viwango vya kuagiza tena, na uone faida, viwango vya faida na bidhaa zinazouzwa haraka na polepole kwa mtazamo mmoja.

Unapendelea kuandika? Tutumie ujumbe
Skrini ya Tessera Stock

Inachofanya

  • Hati za kupokea bidhaa

    Pokea bidhaa kwa marobota na katoni na urekodi kila uwasilishaji.

  • Viwango vya stoo moja kwa moja

    Ona ulicho nacho kinavyobadilika.

  • Arifa za kuagiza tena

    Jua bidhaa zipi zimefikia kiwango cha kuagiza tena.

  • Faida na viwango vya faida

    Ona faida na viwango vya faida, na bidhaa zinazouzwa haraka na polepole, kwa mtazamo mmoja.

Tazama skrini

Stoo iliyopo kwenye Tessera: kila bidhaa na idadi iliyo dukani, stoo, inayopatikana na thamani yake
Dashibodi ya Tessera yenye arifa kwamba bidhaa nne zimefikia au ziko chini ya kiwango cha kuagiza tena

Jinsi tunavyofanya kazi nawe

  1. Hatua 1: Tathmini ya mahitaji Tunajifunza jinsi unavyouza, unavyoweka stoo na unavyolipwa kwa sasa.
  2. Hatua 2: Demo Unaona mfumo ukifanya kazi na bidhaa na hatua kama zako.
  3. Hatua 3: Kurekebisha mfumo Tunauweka kulingana na matawi yako, bei zako na jinsi unavyofanya kazi.
  4. Hatua 4: Kuweka mfumo kazini Tunausakinisha kwenye kompyuta, tablet na simu zako na kuingiza data yako.
  5. Hatua 5: Mafunzo Makeshia na mameneja wako wanajifunza kwa vitendo kabla ya kuanza kuutumia.
  6. Hatua 6: Msaada Msaada wa karibu kwa simu na WhatsApp baada ya kuanza kuutumia.
  7. Hatua 7: Uboreshaji endelevu Tunaendelea kuboresha mfumo wako kadiri biashara yako inavyokua.

Maswali kuhusu Tessera Stock

Inagharimu kiasi gani?

Inategemea una till na matawi mangapi na kinachohitaji kuwekwa. Tutumie ujumbe kwenye WhatsApp nasi tutakupa nukuu ya bei.

Je, mnawafunza wafanyakazi wangu?

Ndiyo. Mafunzo ni sehemu ya kila uwekaji wa mfumo, na tunakusaidia kwa simu na WhatsApp baada ya kuanza kuutumia.

Ongea nasi kwenye WhatsApp

Weka miadi ya demo, omba nukuu ya bei au pata msaada. Tutumie picha ya jinsi unavyorekodi mauzo na stoo leo, kwenye kitabu au Excel, nasi tutakuonyesha jinsi Tessera inavyoweza kusaidia.

Piga simu WhatsApp Demo